A1 PRO PRO PRO.....Chào mừng các bạn đến zới FORUM cua A1 nèk ^^!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A1 PRO PRO PRO.....Chào mừng các bạn đến zới FORUM cua A1 nèk ^^!

Forum 11/1 Trường THPT Ông Ích Khiêm - Đà Nẵng

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng keke
Bài gửingười gửithời gian
[�] cách đây 100 năm bạn là ai??? Sun Oct 16, 2011 4:08 pm
[�] Tên giang hồ của bạn là gì??? Sun Oct 16, 2011 4:05 pm
[�] xét nghiệm giới tính cho máy tính Sun Oct 16, 2011 11:38 am
[�] Thông báo cái ni ........... Fri Oct 14, 2011 5:19 pm
[�] Xem kiếp trước bạn chết như thế nào :D Thu Oct 13, 2011 5:37 pm
[�] PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Thu Oct 13, 2011 5:27 pm
[�] unit 3-speaking Fri Sep 30, 2011 6:34 pm
[�] PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! Mon Sep 19, 2011 9:44 am
[�] Ảnh đẹp !!!!!!!!!!!!!!! Tue Aug 02, 2011 12:14 pm
[�] Truyện chế Tôn Ngộ Không Sun Jul 17, 2011 12:17 pm
[�] Cuộc thi "Sắc đẹp phụ nữ A1" Thu Jul 07, 2011 7:15 pm
[�] 300 chien binh gio!!!!!! Sat Jun 25, 2011 10:40 am

PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2)Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Fri Sep 23, 2011 4:11 pm
PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_06
PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_01PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_02_newsPHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_03
PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_04_newboconganhtronggioPHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_06_news
PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_07PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_08_newsPHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_09
[Thành viên] - boconganhtronggio
Moder_Star
Moder_Star

PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Vide

Bài gửiTiêu đề: PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2)

Tiêu Đề : PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2)

--------------------------------------------------
Sau khi tạp chí lớp 11/1 đăng bài Phỏng vấn siêu mẫu Song Sương , tòa soạn đã nhận được hơn 10 triệu cuộc gọi và email của bạn đọc yêu cầu ban biên tập thực hiện phần 2 , để đáp lại nguyện vọng ấy, nhóm phóng viên chiến trường đã lặn lội về tận lớp 11/1 kết hợp với phóng viên thường trú tại đây thực hiện cuộc phỏng vấn siêu mẫu cao 1m90 này lần thứ hai. Mời Quý độc giả cùng theo dõi buổi trò truyện thú vị này.

PV : Chào chị Song Sương, chắc chị còn nhớ chúng tôi chứ ạ?

Song Sương : Chào các nhà báo. Đẹp zai như các anh thì có đến chết em cũng vẫn còn nhớ

PV: Cảm ơn lời khen "chân thành" của chị!

Chúng tôi nghe nói chị và anh nhà đều tốt nghiệp cùng một trường ĐH luật nổi tiếng có phải không ạ!

Song Sương : Dạ, chẳng giấu gì nhà báo. Em và chồng em cùng theo nghiệp luật, nhưng mỗi người theo một chuyên ngành luật khác nhau ạ!

PV: Vậy cụ thể chị theo ngành luật gì và anh ấy theo ngành luật gì ạ?

Song Sương : Dạ, em học về luật...rừng, còn anh ấy nghiên cứu luật...giang hồ ạ!

PV: (Toát mồ hôi ) Ch...ị Song Sương ơ...i. Hôm nay tụi em đến đây là để phỏng vấn chị và anh nhà rồi đưa lên báo thôi, tụi em không có ý xỏ xiên gì đâu ạ , mình là bạn tốt phải không chị .

Song Sương : Dạ! Đúng rồi anh. Àh, nói đến bạn tốt em mới nhớ ra, mẹ cha cái con Tí con bà Tèo ở đầu xóm, nó nói nói là bạn tốt với em mà nó dám xỏ xiên em, hôm qua em mới tát nó rơi răng đấy nhà báo ạ

PV: (Rụng rời chân tay ). Chị Sương ơi, mình nói chuyện khác nha chị . Em nghe nói anh chị định đầu tư mở cty kinh doanh ngành ăn uống phải không chị?

Song Sương : Dạ, anh nghe tin đồn nhanh quá. Vợ chồng em cũng đang định thành lập tổng công ty Lolotica tại Việt Nam đó anh . Vốn pháp định có thể lên đến 1 tỉ tiền Đông Dương ạ^^.

PV: Ồ, ghê vậy cơ hả chị. Tên công ty là anh chị đặt bằng tiếng Pháp phải không ạ, nó có ý nghĩa là gì vậy chị?

Song Sương : Dạ không đâu anh, đây là tên tiếng Việt đấy, nó có nghĩa là...lòng lợn tiết canh ạ

PV: Ôi, một cái tên thật là ấn tượng, em nghĩ chẳng bao lâu nữa các sản phẩm lolotica của chị sẽ nổi tiếng khắp trong Nam ngoài Bắc. Mà anh chị mở cty như vậy, anh chị có kinh nghiệm gì về ẩm thực không ạ!

Song Sương : Dạ, em thì đã từng bán cháo lòng ở ga Hàng Cỏ, còn chồng em đã từng làm tổng giám đốc tập đoàn RTC ạ!

PV: Tập đoàn RTC này nghe quen quen, hình như cũng giống như tập đoàn FPT phải không chị?

Song Sương : Dạ, RTC là viết tắt của...rượu thịt chó anh ạ!

PV: Ồ, tập đoàn này hình như có trụ sở chính tại...Hàn Quốc thì phải. Xin hỏi một chút về hình thức kinh doanh của anh chị, có điểm nào mới lạ so với phương pháp truyền thống không ạ?

Song Sương : Dạ, em sẽ lập một trang web là lolotica.com.vn rồi bán lòng lợn tiết canh...qua mạng ạ.

PV: Ồ, quả là một hình thức bán hàng ưu việt. Nhưng xin hỏi chị một chút, lòng lợn và tiết canh là hai thực phẩm khó bảo quản, anh chị làm thế nào để mang đi giao tận nơi cho khách hàng ạ?

Song Sương : Dạ, em sẽ thành lập một đội xe đông lạnh mang hàng đi giao, ngoài ra bên em còn khuyến mãi thêm thuốc...đau bụng đi ngoài nếu khách hàng mua từ 5 tô tiết canh trở lên ạ

PV: Chị quả là người có đầu óc kinh doanh. Xin hỏi bằng cấp của anh chị là bên ngành luật...rừng, có giúp gì được cho công việc kinh doanh lòng lợn tiết canh của anh chị không ạ?

Song Sương : Dạ, ngày trước em thường đi...chửi mướn, giờ lập cty chắc em sẽ phát huy được nghề cũ anh ạ, nhất là lúc có dịch heo tai xanh hay lở mồm long móng, em nghĩ một ngày em cũng đỡ được khối tiền thuê người chửi mướn nếu khách hàng đến kiện anh ạ.

PV: Trò chuyện với chị thật là thú vị, chúng tôi đã học hỏi được rất nhiều điều từ chị. Bây giờ chúng tôi phải về gấp tòa soạn để đăng bài này, hẹn chị một dịp khác chúng ta sẽ trò chuyện tiếp nhé. Xin chào chị.

Song Sương : Dạ, em rất vui được nói chuyện với các nhà báo, trước khi nhà báo về cho phép em đá lông nheo nhà báo một cái nha

Chúng tôi tạm biệt siêu mẫu Song Sương và hẹn chị một dịp khác sẽ quay trở lại để phỏng vấn chị một lần nữa.

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Wed Oct 12, 2011 5:13 pm
PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_01PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_02_newsPHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_03
PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_04_newletrungtanlovea1PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_06_news
PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_07PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_08_newsPHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_09
[Thành viên] - letrungtanlovea1
Adminstration
Adminstration

Bài gửiTiêu đề: Re: PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2)

haaaaaaaaaaaaaa lâu lắm rồi mới đc zui như thế nài
Bỏ phiếu cho bạn "Trâu" nhà mình nè ...heeee

Thu Oct 13, 2011 5:27 pm
PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_04_newboconganhtronggioPHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_06_news
[Thành viên] - boconganhtronggio
Moder_Star
Moder_Star

ak thằng này láo ak nha. ta đánh mi chết h

PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_04_newPHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2) Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Sponsored content

PHỎNG VẤN SIÊU MẪU SONG SƯƠNG! (part 2)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài